Học Viện Phù Thủy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sân chơi dành cho tất cả các bạn đam mê Huyền học phương Tây

Trang ChínhPortalCalendarLatest imagesTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Một “dàn bài” mẫu cho các spell phổ thông

Go down 
Tác giảThông điệp
Akira Kai
KETHER
KETHER
Akira Kai

Một “dàn bài” mẫu cho các spell phổ thông Empty
Bài gửiTiêu đề: Một “dàn bài” mẫu cho các spell phổ thông   Một “dàn bài” mẫu cho các spell phổ thông I_icon_minitimeThu Feb 25, 2021 10:16 am

Hôm nay, Ad cung cấp cho các bạn một gợi ý mẫu cho các bạn thỏa sức sáng tạo các spell cho riêng mình!

1. định: Hãy đề ra cho mình mục đích và kết quả mong muốn của spell này.

2. Thời gian: Hãy đề ra một thời điểm cụ thể tùy vào mục đích của spell tương ứng với chu kỳ trăng, thứ trong tuần, mùa, dấu hiệu chiêm tinh. Việc này có thể bỏ qua.

3. Vị trí: Hãy hoạch định vị trí cụ thể để thực hiện spell đó. Việc này có thể bỏ qua.

4. Thần và linh hồn: Hãy đề ra các danh Thần hoặc linh hồn mà bạn cảm thấy cần thiết. Việc này có thể bỏ qua.
5. Công cụ: Liệt kê các công cụ. Tất cả những thứ bạn cảm thấy cần thiết.

6. Vật bảo vệ: Nếu có điều gì đó nguy hiểm, bạn hãy chuẩn sẵn những thứ có thể kịp thời dự phòng.

7. Sự chuẩn bị: Thiền, thanh tẩy không gian, tạo vòng phép trước khi làm spell.

8. Spell: Bắt đầu từ điểm số 1, liệt kê từng bước cho đến cuối cùng. Hãy viết ra những điều cần làm với spell, những lời nguyện cụ thể và phù hợp.

9. Hãy cảm ơn khi kết thúc mọi việc.

Một “dàn bài” mẫu cho các spell phổ thông 81976703_114638393389503_4396463291669413888_o.jpg?_nc_cat=111&ccb=3&_nc_sid=cdbe9c&_nc_ohc=IOdAVpmf6ecAX9-YtET&_nc_ht=scontent.fsgn3-1

Sisele likes this post

https://hocvienphepthuat.forumvi.com

Một “dàn bài” mẫu cho các spell phổ thông
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Spell dành cho mùa thi
» Tại sao Spell của tôi không hoạt động? 6 điều cần thử khi Magic đi sai đường